Lilja Rafney Magnúsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 14.12.2017 –           :  3. þm. NV, Vg LRM*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  3. þm. NV, Vg LRM
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  3. þm. NV, Vg LRM
146 27.03.2017 – 11.09.2017:  3. þm. NV, Vg LRM
    20.03.2017 – 27.03.2017:  3. þm. NV, Vg LRM með varamann: Bjarni Jónsson
    24.01.2017 – 20.03.2017:  3. þm. NV, Vg LRM
    06.12.2016 – 24.01.2017:  3. þm. NV, Vg LRM
    29.10.2016 – 06.12.2016:  3. þm. NV, Vg LRM
145 23.11.2015 – 28.10.2016:  8. þm. NV, Vg LRM
    09.11.2015 – 23.11.2015:  8. þm. NV, Vg LRM með varamann: Lárus Ástmar Hannesson
    08.09.2015 – 09.11.2015:  8. þm. NV, Vg LRM
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  8. þm. NV, Vg LRM
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  8. þm. NV, Vg LRM
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  8. þm. NV, Vg LRM
141 29.10.2012 – 27.04.2013:  6. þm. NV, Vg LRM*
    15.10.2012 – 29.10.2012:  6. þm. NV, Vg LRM* með varamann: Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir*
    11.09.2012 – 15.10.2012:  6. þm. NV, Vg LRM*
140 20.06.2012 – 10.09.2012:  6. þm. NV, Vg LRM*
    13.06.2012 – 20.06.2012:  6. þm. NV, Vg LRM* með varamann: Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir*
    31.03.2012 – 13.06.2012:  6. þm. NV, Vg LRM*
    27.03.2012 – 31.03.2012:  6. þm. NV, Vg LRM* með varamann: Telma Magnúsdóttir*
    01.10.2011 – 27.03.2012:  6. þm. NV, Vg LRM*
139 18.09.2011 – 30.09.2011:  6. þm. NV, Vg LRM*
    16.09.2011 – 18.09.2011:  6. þm. NV, Vg LRM* með varamann: Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir*
    25.10.2010 – 16.09.2011:  6. þm. NV, Vg LRM*
    11.10.2010 – 25.10.2010:  6. þm. NV, Vg LRM* með varamann: Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir*
    01.10.2010 – 11.10.2010:  6. þm. NV, Vg LRM*
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  6. þm. NV, Vg LRM*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  6. þm. NV, Vg LRM*

Varaþingmaður:

133 23.01.2007 – 06.02.2007:  8. þm. NV, Vg LRM fyrir Jón Bjarnason
123 02.11.1998 – 16.11.1998:  5. þm. VF, U LRM, aðalmaður: Kristinn H. Gunnarsson
116 29.03.1993 – 14.04.1993:  5. þm. VF, Ab LRM, aðalmaður: Kristinn H. Gunnarsson

Formaður nefnda:

139 31.03.2011 – 30.09.2011: sjávar­útvegs- og land­búnaðar­nefnd

Forsetaembætti:

146 06.12.2016 – 24.01.2017: 6. varaforseti