Oddný G. Harðardóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           : 10. þm. SU, Sf OH
146 29.10.2016 – 11.09.2017: 10. þm. SU, Sf OH
145 02.11.2015 – 28.10.2016:  6. þm. SU, Sf OH
    19.10.2015 – 02.11.2015:  6. þm. SU, Sf OH með varamann: Björgvin G. Sigurðsson
    08.09.2015 – 19.10.2015:  6. þm. SU, Sf OH
144 11.06.2015 – 07.09.2015:  6. þm. SU, Sf OH
    04.06.2015 – 11.06.2015:  6. þm. SU, Sf OH
    09.09.2014 – 04.06.2015:  6. þm. SU, Sf OH
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  6. þm. SU, Sf OH
142 05.07.2013 – 30.09.2013:  6. þm. SU, Sf OH
    04.07.2013 – 05.07.2013:  6. þm. SU, Sf OH með varamann: Björgvin G. Sigurðsson
    27.04.2013 – 04.07.2013:  6. þm. SU, Sf OH
141 29.11.2012 – 27.04.2013:  5. þm. SU, Sf OH*
    19.11.2012 – 29.11.2012:  5. þm. SU, Sf OH* með varamann: Guðrún Erlingsdóttir*
    16.10.2012 – 19.11.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    01.10.2012 – 16.10.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    11.09.2012 – 01.10.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
140 01.09.2012 – 10.09.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    10.01.2012 – 01.09.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    10.01.2012 – 10.01.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    31.12.2011 – 10.01.2012:  5. þm. SU, Sf OH*
    01.10.2011 – 31.12.2011:  5. þm. SU, Sf OH*
139 15.06.2011 – 30.09.2011:  5. þm. SU, Sf OH*
    10.06.2011 – 16.06.2011:  5. þm. SU, Sf OH* með varamann: Anna Margrét Guðjónsdóttir*
    01.10.2010 – 10.06.2011:  5. þm. SU, Sf OH*
138 26.10.2009 – 30.09.2010:  5. þm. SU, Sf OH*
    12.10.2009 – 26.10.2009:  5. þm. SU, Sf OH* með varamann: Anna Margrét Guðjónsdóttir*
    01.10.2009 – 12.10.2009:  5. þm. SU, Sf OH*
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  5. þm. SU, Sf OH*

Ráðherraembætti:

141 11.09.2012 – 01.10.2012: fjármála- og efnahagsráðherra
140 10.01.2012 – 10.09.2012: fjármálaráðherra
    10.01.2012 – 10.01.2012: fjármálaráðherra
    31.12.2011 – 10.01.2012: fjármálaráðherra

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: formaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: varaformaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: varaformaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: varaformaður þingflokks
141 01.10.2012 – 27.04.2013: formaður þingflokks
140 01.10.2011 – 02.02.2012: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

139 12.10.2010 – 30.09.2011: fjár­laga­nefnd
    01.10.2010 – 20.10.2010: mennta­mála­nefnd
138 01.10.2009 – 30.09.2010: mennta­mála­nefnd
137 19.05.2009 – 30.09.2009: mennta­mála­nefnd