Unnur Brá Konráðsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  8. þm. SU, S UBK*
146 24.01.2017 – 11.09.2017:  8. þm. SU, S UBK*
    23.01.2017 – 24.01.2017:  8. þm. SU, S UBK*
    11.01.2017 – 23.01.2017:  8. þm. SU, S UBK*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  8. þm. SU, S UBK
145 08.09.2016 – 28.10.2016:  4. þm. SU, S UBK*
    25.08.2016 – 08.09.2016:  4. þm. SU, S UBK* með varamann: Geir Jón Þórisson*
    08.09.2015 – 25.08.2016:  4. þm. SU, S UBK*
144 27.10.2014 – 07.09.2015:  4. þm. SU, S UBK*
    13.10.2014 – 27.10.2014:  4. þm. SU, S UBK* með varamann: Oddgeir Ágúst Ottesen*
    09.09.2014 – 12.10.2014:  4. þm. SU, S UBK*
143 28.01.2014 – 08.09.2014:  4. þm. SU, S UBK*
    20.01.2014 – 27.01.2014:  4. þm. SU, S UBK* með varamann: Oddgeir Ágúst Ottesen*
    01.10.2013 – 20.01.2014:  4. þm. SU, S UBK*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  4. þm. SU, S UBK*
141 28.11.2012 – 27.04.2013:  6. þm. SU, S UBK
    19.11.2012 – 28.11.2012:  6. þm. SU, S UBK með varamann: Íris Róbertsdóttir
    11.09.2012 – 19.11.2012:  6. þm. SU, S UBK
140 01.10.2011 – 10.09.2012:  6. þm. SU, S UBK
139 12.06.2011 – 30.09.2011:  6. þm. SU, S UBK
    02.05.2011 – 12.06.2011:  6. þm. SU, S UBK með varamann: Íris Róbertsdóttir
    01.10.2010 – 02.05.2011:  6. þm. SU, S UBK
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  6. þm. SU, S UBK
137 15.05.2009 – 30.09.2009:  6. þm. SU, S UBK
    25.04.2009 – 15.05.2009:  6. þm. SU, S UBK

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: forsætis­nefnd
146 24.01.2017 – 11.09.2017: forsætis­nefnd
145 08.09.2015 – 28.10.2016: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
    08.09.2015 – 28.10.2016: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
144 09.09.2014 – 07.09.2015: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
    09.09.2014 – 07.09.2015: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
143 30.09.2013 – 08.09.2014: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
    30.09.2013 – 08.09.2014: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
142 06.06.2013 – 30.09.2013: Íslands­deild Vestnorræna ­ráðsins
    06.06.2013 – 30.09.2013: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd

Forsetaembætti:

147 12.09.2017 –           : forseti
146 24.01.2017 – 11.09.2017: forseti
141 11.09.2012 – 27.04.2013: 6. varaforseti
140 01.10.2011 – 10.09.2012: 6. varaforseti
139 01.10.2010 – 30.09.2011: 6. varaforseti
138 01.10.2009 – 30.09.2010: 6. varaforseti
137 15.05.2009 – 30.09.2009: 6. varaforseti