Gunnar Bragi Sveinsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  2. þm. NV, F GBS
146 30.05.2017 – 11.09.2017:  2. þm. NV, F GBS
    23.05.2017 – 30.05.2017:  2. þm. NV, F GBS með varamann: Sigurður Páll Jónsson
    13.02.2017 – 23.05.2017:  2. þm. NV, F GBS
    06.02.2017 – 13.02.2017:  2. þm. NV, F GBS með varamann: Lilja Sigurðardóttir
    11.01.2017 – 06.02.2017:  2. þm. NV, F GBS
    29.10.2016 – 11.01.2017:  2. þm. NV, F GBS
145 11.04.2016 – 28.10.2016:  1. þm. NV, F GBS*
    04.04.2016 – 11.04.2016:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    14.12.2015 – 04.04.2016:  1. þm. NV, F GBS*
    07.12.2015 – 14.12.2015:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    16.11.2015 – 07.12.2015:  1. þm. NV, F GBS*
    02.11.2015 – 16.11.2015:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    08.09.2015 – 02.11.2015:  1. þm. NV, F GBS*
144 03.07.2015 – 07.09.2015:  1. þm. NV, F GBS*
    22.06.2015 – 02.07.2015:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Anna María Elíasdóttir*
    26.05.2015 – 22.06.2015:  1. þm. NV, F GBS*
    18.05.2015 – 26.05.2015:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    17.12.2014 – 18.05.2015:  1. þm. NV, F GBS*
    16.12.2014 – 17.12.2014:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    20.10.2014 – 16.12.2014:  1. þm. NV, F GBS*
    09.10.2014 – 20.10.2014:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Anna María Elíasdóttir*
    29.09.2014 – 09.10.2014:  1. þm. NV, F GBS*
    22.09.2014 – 29.09.2014:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Jón Árnason*
    09.09.2014 – 22.09.2014:  1. þm. NV, F GBS*
143 17.05.2014 – 08.09.2014:  1. þm. NV, F GBS*
    12.05.2014 – 17.05.2014:  1. þm. NV, F GBS* með varamann: Sigurður Páll Jónsson*
    01.10.2013 – 12.05.2014:  1. þm. NV, F GBS*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  1. þm. NV, F GBS*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. NV, F GBS*
141 11.09.2012 – 27.04.2013:  4. þm. NV, F GBS
140 07.05.2012 – 10.09.2012:  4. þm. NV, F GBS
    23.04.2012 – 07.05.2012:  4. þm. NV, F GBS með varamann: Sigurgeir Sindri Sigurgeirsson
    31.10.2011 – 23.04.2012:  4. þm. NV, F GBS
    17.10.2011 – 31.10.2011:  4. þm. NV, F GBS með varamann: Sigurgeir Sindri Sigurgeirsson
    01.10.2011 – 17.10.2011:  4. þm. NV, F GBS
139 19.12.2010 – 30.09.2011:  4. þm. NV, F GBS
    06.12.2010 – 19.12.2010:  4. þm. NV, F GBS með varamann: Sigurgeir Sindri Sigurgeirsson
    01.10.2010 – 06.12.2010:  4. þm. NV, F GBS
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  4. þm. NV, F GBS
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  4. þm. NV, F GBS

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
145 07.04.2016 – 28.10.2016: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    08.09.2015 – 07.04.2016: utanríkisráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: utanríkisráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: utanríkisráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: utanríkisráðherra

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: formaður þingflokks
140 01.10.2011 – 10.09.2012: formaður þingflokks
139 01.10.2010 – 30.09.2011: formaður þingflokks
138 01.10.2009 – 30.09.2010: formaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 31.12.2018: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
146 26.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu