Sigurður Ingi Jóhannsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  2. þm. SU, F SIJ
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  2. þm. SU, F SIJ
    29.10.2016 – 11.01.2017:  2. þm. SU, F SIJ
145 07.04.2016 – 28.10.2016:  1. þm. SU, F SIJ*
    08.09.2015 – 07.04.2016:  1. þm. SU, F SIJ*
144 09.06.2015 – 07.09.2015:  1. þm. SU, F SIJ*
    02.06.2015 – 09.06.2015:  1. þm. SU, F SIJ* með varamann: Fjóla Hrund Björnsdóttir*
    09.09.2014 – 02.06.2015:  1. þm. SU, F SIJ*
143 19.06.2014 – 08.09.2014:  1. þm. SU, F SIJ*
    18.06.2014 – 19.06.2014:  1. þm. SU, F SIJ* með varamann: Fjóla Hrund Björnsdóttir*
    01.10.2013 – 18.06.2014:  1. þm. SU, F SIJ*
142 23.05.2013 – 30.09.2013:  1. þm. SU, F SIJ*
    27.04.2013 – 23.05.2013:  1. þm. SU, F SIJ*
141 29.10.2012 – 27.04.2013:  3. þm. SU, F SIJ
    22.10.2012 – 29.10.2012:  3. þm. SU, F SIJ með varamann: Birgir Þórarinsson
    11.09.2012 – 22.10.2012:  3. þm. SU, F SIJ
140 11.10.2011 – 10.09.2012:  3. þm. SU, F SIJ
    01.10.2011 – 11.10.2011:  3. þm. SU, F SIJ
139 01.11.2010 – 30.09.2011:  3. þm. SU, F SIJ
    18.10.2010 – 01.11.2010:  3. þm. SU, F SIJ með varamann: Birgir Þórarinsson
    01.10.2010 – 18.10.2010:  3. þm. SU, F SIJ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  3. þm. SU, F SIJ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  3. þm. SU, F SIJ

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: forsætisráðherra
145 07.04.2016 – 28.10.2016: forsætisráðherra
    08.09.2015 – 07.04.2016: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
144 09.09.2014 – 07.09.2015: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    09.09.2014 – 31.12.2014: umhverfis- og auðlindaráðherra
143 30.09.2013 – 08.09.2014: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    30.09.2013 – 08.09.2014: umhverfis- og auðlindaráðherra
142 23.05.2013 – 30.09.2013: sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra
    23.05.2013 – 30.09.2013: umhverfis- og auðlindaráðherra

Embætti þingflokks:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: varaformaður þingflokks
140 01.10.2011 – 10.09.2012: varaformaður þingflokks
139 01.10.2010 – 30.09.2011: varaformaður þingflokks
138 01.10.2009 – 30.09.2010: varaformaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: varaformaður þingflokks

Forsetaembætti:

141 11.09.2012 – 27.04.2013: 4. varaforseti
140 11.10.2011 – 10.09.2012: 4. varaforseti