Birgitta Jónsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 – 27.10.2017:  3. þm. RN, P BirgJ
146 07.04.2017 – 11.09.2017:  3. þm. RN, P BirgJ
    30.03.2017 – 07.04.2017:  3. þm. RN, P BirgJ með varamann: Katla Hólm Þórhildardóttir
    01.02.2017 – 30.03.2017:  3. þm. RN, P BirgJ
    29.10.2016 – 01.02.2017:  3. þm. RN, P BirgJ
145 14.12.2015 – 28.10.2016: 12. þm. SV, P BirgJ
    07.12.2015 – 14.12.2015: 12. þm. SV, P BirgJ með varamann: Björn Leví Gunnarsson
    23.10.2015 – 07.12.2015: 12. þm. SV, P BirgJ
    16.10.2015 – 23.10.2015: 12. þm. SV, P BirgJ með varamann: Björn Leví Gunnarsson
    08.09.2015 – 16.10.2015: 12. þm. SV, P BirgJ
144 20.10.2014 – 07.09.2015: 12. þm. SV, P BirgJ
    09.10.2014 – 20.10.2014: 12. þm. SV, P BirgJ með varamann: Björn Leví Gunnarsson
    09.09.2014 – 09.10.2014: 12. þm. SV, P BirgJ
143 24.03.2014 – 08.09.2014: 12. þm. SV, P BirgJ
    17.03.2014 – 24.03.2014: 12. þm. SV, P BirgJ með varamann: Björn Leví Gunnarsson
    01.10.2013 – 17.03.2014: 12. þm. SV, P BirgJ
142 27.04.2013 – 30.09.2013: 12. þm. SV, P BirgJ
141 15.01.2013 – 27.04.2013:  9. þm. RS, Hr BirgJ
    11.09.2012 – 15.01.2013:  9. þm. RS, Hr BirgJ
140 20.06.2012 – 10.09.2012:  9. þm. RS, Hr BirgJ
    11.06.2012 – 20.06.2012:  9. þm. RS, Hr BirgJ með varamann: Baldvin Jónsson
    31.03.2012 – 11.06.2012:  9. þm. RS, Hr BirgJ
    28.03.2012 – 31.03.2012:  9. þm. RS, Hr BirgJ með varamann: Baldvin Jónsson
    01.10.2011 – 28.03.2012:  9. þm. RS, Hr BirgJ
139 18.10.2010 – 30.09.2011:  9. þm. RS, Hr BirgJ
    04.10.2010 – 18.10.2010:  9. þm. RS, Hr BirgJ með varamann: Baldvin Jónsson
    01.10.2010 – 04.10.2010:  9. þm. RS, Hr BirgJ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  9. þm. RS, Hr BirgJ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  9. þm. RS, Bhr BirgJ

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: formaður þingflokks
146 15.05.2017 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks
    06.12.2016 – 31.01.2017: formaður þingflokks
145 08.09.2015 – 28.10.2016: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks
141 14.01.2013 – 27.04.2013: formaður þingflokks
    11.09.2012 – 14.01.2013: varaformaður þingflokks
139 01.10.2010 – 30.09.2011: varaformaður þingflokks
    01.10.2010 – 01.10.2010: formaður þingflokks
138 01.10.2009 – 30.09.2010: formaður þingflokks
137 19.05.2009 – 30.09.2009: formaður þingflokks