Svandís Svavarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 –           :  2. þm. RS, Vg SSv
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  2. þm. RS, Vg SSv
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  5. þm. RS, Vg SSv
144 27.10.2014 – 07.09.2015:  5. þm. RS, Vg SSv
    13.10.2014 – 27.10.2014:  5. þm. RS, Vg SSv með varamann: Álfheiður Ingadóttir
    09.09.2014 – 12.10.2014:  5. þm. RS, Vg SSv
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  5. þm. RS, Vg SSv
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  5. þm. RS, Vg SSv
141 21.12.2012 – 27.04.2013:  3. þm. RS, Vg SSv*
    11.09.2012 – 21.12.2012:  3. þm. RS, Vg SSv*
140 31.03.2012 – 10.09.2012:  3. þm. RS, Vg SSv*
    27.03.2012 – 29.03.2012:  3. þm. RS, Vg SSv* með varamann: Ari Matthíasson*
    10.01.2012 – 27.03.2012:  3. þm. RS, Vg SSv*
    01.10.2011 – 10.01.2012:  3. þm. RS, Vg SSv*
139 01.10.2010 – 30.09.2011:  3. þm. RS, Vg SSv*
138 02.09.2010 – 30.09.2010:  3. þm. RS, Vg SSv*
    01.10.2009 – 02.09.2010:  3. þm. RS, Vg SSv*
137 10.05.2009 – 30.09.2009:  3. þm. RS, Vg SSv*
    25.04.2009 – 10.05.2009:  3. þm. RS, Vg SSv*

Ráðherraembætti:

141 11.09.2012 – 23.05.2013: umhverfis- og auðlindaráðherra
140 01.10.2011 – 10.09.2012: umhverfisráðherra
139 01.10.2010 – 30.09.2011: umhverfisráðherra
138 01.10.2009 – 30.09.2010: umhverfisráðherra
137 10.05.2009 – 30.09.2009: umhverfisráðherra

Embætti þingflokks:

147 12.09.2017 –           : formaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: formaður þingflokks
145 08.09.2015 – 28.10.2016: formaður þingflokks
144 09.09.2014 – 07.09.2015: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks