Björn Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 23 15.07.1912 – 26.08.1912:   þm. Ba, Se BjöJónssþ.
 22 15.02.1911 – 10.05.1911:   þm. Ba, Se BjöJónssþ.
 21 15.02.1909 – 08.05.1909:   þm. Ba, Se BjöJónssþ.
  3 01.07.1879 – 27.08.1879:   þm. St, U BjöJónssþ.

Ráðherraembætti:

 22 15.02.1911 – 14.03.1911: forsætisráðherra
 21 31.03.1909 – 08.05.1909: forsætisráðherra

Formaður nefnda:

 21 15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_110
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_13
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_131
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_16
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_20
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_27
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_5
    15.02.1909 – 08.05.1909: neðri deild 21_76

Forsetaembætti:

 21 15.02.1909 – 30.03.1909: forsetisþ.