Sigrún Magnúsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 14.12.2015 – 28.10.2016:  7. þm. RN, F SigrM*
    07.12.2015 – 14.12.2015:  7. þm. RN, F SigrM* með varamann: Fanný Gunnarsdóttir*
    08.09.2015 – 07.12.2015:  7. þm. RN, F SigrM*
144 02.06.2015 – 07.09.2015:  7. þm. RN, F SigrM*
    26.05.2015 – 02.06.2015:  7. þm. RN, F SigrM* með varamann: Fanný Gunnarsdóttir*
    31.12.2014 – 26.05.2015:  7. þm. RN, F SigrM*
    09.09.2014 – 31.12.2014:  7. þm. RN, F SigrM*
143 28.10.2013 – 08.09.2014:  7. þm. RN, F SigrM*
    14.10.2013 – 28.10.2013:  7. þm. RN, F SigrM* með varamann: Þorsteinn Magnússon*
    01.10.2013 – 14.10.2013:  7. þm. RN, F SigrM*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  7. þm. RN, F SigrM*

Varaþingmaður:

104 19.04.1982 – 10.10.1982:  5. þm. RV, F SigrM efri deild, aðalmaður: Ólafur Jóhannesson
102 18.03.1980 – 16.04.1980:  5. þm. RV, F SigrM efri deild, aðalmaður: Ólafur Jóhannesson

Ráðherraembætti:

146 29.10.2016 – 11.01.2017: umhverfis- og auðlindaráðherra
145 08.09.2015 – 28.10.2016: umhverfis- og auðlindaráðherra
144 31.12.2014 – 07.09.2015: umhverfis- og auðlindaráðherra

Embætti þingflokks:

144 09.09.2014 – 20.01.2015: formaður þingflokks
143 30.09.2013 – 08.09.2014: formaður þingflokks
142 06.06.2013 – 30.09.2013: formaður þingflokks