Óli Björn Kárason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 28.10.2017 –           : 10. þm. SV, S ÓBK
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  8. þm. SV, S ÓBK*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  8. þm. SV, S ÓBK*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  8. þm. SV, S ÓBK

Varaþingmaður:

145 10.10.2016 – 14.10.2016: 13. þm. SV, S ÓBK* fyrir Elínu Hirst
    03.10.2016 – 10.10.2016:  9. þm. SV, S ÓBK* fyrir Vilhjálm Bjarnason
    04.04.2016 – 11.04.2016:  3. þm. SV, S ÓBK* fyrir Ragnheiði Ríkharðsdóttur
    07.12.2015 – 14.12.2015:  3. þm. SV, S ÓBK* fyrir Ragnheiði Ríkharðsdóttur
    16.11.2015 – 23.11.2015:  3. þm. SV, S ÓBK* fyrir Ragnheiði Ríkharðsdóttur
144 16.12.2014 – 17.12.2014:  9. þm. SV, S ÓBK* fyrir Vilhjálm Bjarnason
    13.10.2014 – 27.10.2014:  3. þm. SV, S ÓBK* fyrir Ragnheiði Ríkharðsdóttur
143 03.03.2014 – 12.03.2014:  3. þm. SV, S ÓBK* fyrir Ragnheiði Ríkharðsdóttur
    14.10.2013 – 28.10.2013:  6. þm. SV, S ÓBK* fyrir Jón Gunnarsson
138 20.04.2010 – 13.09.2010:  5. þm. SV, S ÓBK fyrir Þorgerði K. Gunnarsdóttur

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: efna­hags- og við­skipta­nefnd
146 25.01.2017 – 11.09.2017: efna­hags- og við­skipta­nefnd