Anna Margrét Guðjónsdóttir

Anna Margrét Guðjónsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðurkjördæmis október 2009, apríl–september 2010, júní 2011, febrúar–mars 2013 og desember 2015 og október 2016 (Samfylkingin).

Æviágrip

Fædd 1. júní 1961.

Varaþingmaður Suðurkjördæmis október 2009, apríl–september 2010, júní 2011, febrúar–mars 2013 og desember 2015 og október 2016 (Samfylkingin).

Æviágripi síðast breytt 10. október 2016.