Arna Lára Jónsdóttir

Arna Lára Jónsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis febrúar–mars 2010, janúar og október–nóvember 2012, september 2018 og maí 2019 (Samfylkingin).

Æviágrip

Fædd 30. maí 1976.

Verkefnastjóri.

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis febrúar–mars 2010, janúar og október–nóvember 2012, september 2018 og maí 2019 (Samfylkingin).

Æviágripi síðast breytt 10. maí 2019.