Arndís Soffía Sigurðardóttir

Arndís Soffía Sigurðardóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðurkjördæmis júní 2009, desember 2009 – janúar 2010, október–desember 2010, október–nóvember 2011, febrúar 2012 og febrúar 2013 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágrip

Fædd 6. júní 1978.

Ferðaþjónustubóndi og lögfræðingur.

Varaþingmaður Suðurkjördæmis júní 2009, desember 2009 – janúar 2010, október–desember 2010, október–nóvember 2011, febrúar 2012 og febrúar 2013 (Vinstri hreyfingin – grænt framboð).

Æviágripi síðast breytt 20. janúar 2015.