Dóra Líndal Hjartardóttir

Þingseta

Varaþingmaður Vesturlands desember 1999 og mars 2002 (Samfylkingin).

Raddsýnishorn

Æviágrip

Fædd 9. ágúst 1953.

Tónmenntakennari.

Varaþingmaður Vesturlands desember 1999 og mars 2002 (Samfylkingin).

Æviágripi síðast breytt 23. september 2019.