Jón Kr. Óskarsson

Þingseta

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis mars 2004, janúar–febrúar og mars 2006 og mars 2007 (Samfylkingin).

Raddsýnishorn

Æviágrip

Fæddur 22. september 1936.

Eftirlaunaþegi.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis mars 2004, janúar–febrúar og mars 2006 og mars 2007 (Samfylkingin).

Æviágripi síðast breytt 27. febrúar 2020.