Jón Þór Þorvaldsson

Jón Þór Þorvaldsson

Þingseta

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis apríl, október og desember 2018 – janúar 2019, apríl og maí 2019, september – október og desember 2019 (Miðflokkurinn).

Æviágrip

Fæddur 29. júní 1975.

Flugstjóri.

Varaþingmaður Norðvesturkjördæmis apríl, október og desember 2018 – janúar 2019, apríl og maí 2019, september – október og desember 2019 (Miðflokkurinn).

Æviágripi síðast breytt 6. desember 2019.