Jónína Björk Óskarsdóttir

Jónína Björk Óskarsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis september 2018, febrúar, apríl og september 2019 (Flokkur fólksins).

Æviágrip

Fædd 25. janúar 1953.

Forstöðumaður félagsstarfs aldraðra.

Varaþingmaður Suðvesturkjördæmis september 2018, febrúar, apríl og september 2019 (Flokkur fólksins).

Æviágripi síðast breytt 20. september 2019.