Lenya Rún Taha Karim

  • Kjördæmi: Reykjavíkurkjördæmi norður
  • Þingflokkur: Píratar

Æviágrip

Fædd 18. desember 1999.

Varaþingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður desember 2021, febrúar 2022, mars 2022, mars–apríl 2022, maí–júní 2022, nóvember–desember 2022, febrúar 2023, mars–apríl 2023, september–október 2023 og síðan desember 2023 (Píratar).

Æviágripi síðast breytt 4. desember 2023.

Áskriftir