Auður Sveinsdóttir

Þingseta

Varaþingmaður Reykvíkinga mars og september 1992, apríl 1993 og febrúar–mars 1994 (Alþýðubandalag).

Raddsýnishorn

Æviágrip

Fædd í Reykjavík 11. september 1947. Foreldrar: Sveinn Tryggvason framkvæmdastjóri og kona hans Gerður S. Þórarinsdóttir húsmóðir.

Landslagsarkitekt.

Varaþingmaður Reykvíkinga mars og september 1992, apríl 1993 og febrúar–mars 1994 (Alþýðubandalag).

Æviágripi síðast breytt 18. september 2019.