Sigríður Á. Andersen - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

151 01.10.2020 –           :  1. þm. RS, S SÁA*
150 30.06.2020 – 30.09.2020:  1. þm. RS, S SÁA*
    29.06.2020 – 30.06.2020:  1. þm. RS, S SÁA* með varamann: Hildur Sverrisdóttir*
    18.12.2019 – 28.06.2020:  1. þm. RS, S SÁA*
    10.12.2019 – 17.12.2019:  1. þm. RS, S SÁA* með varamann: Hildur Sverrisdóttir*
    10.09.2019 – 09.12.2019:  1. þm. RS, S SÁA*
149 21.06.2019 – 09.09.2019:  1. þm. RS, S SÁA*
    19.06.2019 – 20.06.2019:  1. þm. RS, S SÁA* með varamann: Hildur Sverrisdóttir*
    14.03.2019 – 19.06.2019:  1. þm. RS, S SÁA*
    11.09.2018 – 14.03.2019:  1. þm. RS, S SÁA*
148 30.11.2017 – 10.09.2018:  1. þm. RS, S SÁA*
    28.10.2017 – 30.11.2017:  1. þm. RS, S SÁA
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  4. þm. RS, S SÁA*
146 07.04.2017 – 11.09.2017:  4. þm. RS, S SÁA*
    06.04.2017 – 07.04.2017:  4. þm. RS, S SÁA* með varamann: Jóhannes Stefánsson*
    08.02.2017 – 06.04.2017:  4. þm. RS, S SÁA*
    11.01.2017 – 08.02.2017:  8. þm. RS, S SÁA*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  8. þm. RS, S SÁA
145 08.09.2015 – 28.10.2016:  7. þm. RS, S SÁA*
144 27.06.2015 – 07.09.2015:  7. þm. RS, S SÁA*

Varaþingmaður:

144 27.04.2015 – 26.06.2015:  4. þm. RS, S SÁA* fyrir Pétur H. Blöndal
    20.01.2015 – 27.04.2015:  1. þm. RS, S SÁA* fyrir Hönnu Birnu Kristjánsdóttur
    20.01.2015 – 20.01.2015:  1. þm. RS, S SÁA* fyrir Hönnu Birnu Kristjánsdóttur
    05.12.2014 – 17.12.2014:  1. þm. RS, S SÁA* fyrir Hönnu Birnu Kristjánsdóttur
143 12.03.2014 – 21.03.2014:  7. þm. RS, S SÁA* fyrir Guðlaug Þór Þórðarson
    17.02.2014 – 24.02.2014:  7. þm. RS, S SÁA* fyrir Guðlaug Þór Þórðarson
142 04.07.2013 – 05.07.2013:  1. þm. RS, S SÁA* fyrir Hönnu Birnu Kristjánsdóttur
    18.06.2013 – 01.07.2013:  7. þm. RS, S SÁA* fyrir Guðlaug Þór Þórðarson
141 22.03.2013 – 28.03.2013:  2. þm. RS, S SÁA fyrir Ólöfu Nordal
    15.12.2012 – 18.01.2013:  2. þm. RS, S SÁA fyrir Ólöfu Nordal
    29.10.2012 – 12.11.2012:  2. þm. RS, S SÁA fyrir Ólöfu Nordal
136 13.10.2008 – 27.10.2008:  3. þm. RN, S SÁA*, aðalmaður: Guðfinna S. Bjarnadóttir

Ráðherraembætti:

149 11.09.2018 – 14.03.2019: dómsmálaráðherra
148 30.11.2017 – 10.09.2018: dómsmálaráðherra
    28.10.2017 – 30.11.2017: dómsmálaráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: dómsmálaráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: dómsmálaráðherra

Formaður nefnda:

151 01.10.2020 – 31.12.2021: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    01.10.2020 – 31.12.2021: þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    01.10.2020 – 31.12.2021: utanríkismála­nefnd
150 21.10.2019 – 30.09.2020: þing­manna­nefnd Íslands og Evrópu­sambands­ins af hálfu Alþingis
    18.09.2019 – 30.09.2020: Íslands­deild Alþjóða­þing­manna­sambands­ins
    13.09.2019 – 30.09.2020: utanríkismála­nefnd