Jakob Frímann Magnússon - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 01.12.2021 –           :  8. þm. NA, Flf JFM
    25.09.2021 – 01.12.2021:  8. þm. NA, Flf JFM

Varaþingmaður:

131 09.12.2004 – 11.12.2004:  4. þm. RS, Sf JFM fyrir Ástu R. Jóhannesdóttur