Jóhanna María Sigmundsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

145 25.04.2016 – 28.10.2016:  7. þm. NV, F JMS*
    18.04.2016 – 25.04.2016:  7. þm. NV, F JMS* með varamann: Anna María Elíasdóttir*
    08.09.2015 – 18.04.2016:  7. þm. NV, F JMS*
144 13.05.2015 – 07.09.2015:  7. þm. NV, F JMS*
    05.05.2015 – 13.05.2015:  7. þm. NV, F JMS* með varamann: Anna María Elíasdóttir*
    09.09.2014 – 05.05.2015:  7. þm. NV, F JMS*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  7. þm. NV, F JMS*
142 27.04.2013 – 30.09.2013:  7. þm. NV, F JMS*