Silja Dögg Gunnarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

151 01.10.2020 –           :  7. þm. SU, F SilG*
150 03.02.2020 – 30.09.2020:  7. þm. SU, F SilG*
    27.01.2020 – 02.02.2020:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Ásgerður K. Gylfadóttir*
    17.12.2019 – 26.01.2020:  7. þm. SU, F SilG*
    10.12.2019 – 17.12.2019:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Jóhann Friðrik Friðriksson*
    01.11.2019 – 09.12.2019:  7. þm. SU, F SilG*
    14.10.2019 – 31.10.2019:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Ásgerður K. Gylfadóttir*
    10.09.2019 – 13.10.2019:  7. þm. SU, F SilG*
149 03.09.2019 – 09.09.2019:  7. þm. SU, F SilG*
    02.09.2019 – 02.09.2019:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Jóhann Friðrik Friðriksson*
    01.04.2019 – 01.09.2019:  7. þm. SU, F SilG*
    05.11.2018 – 31.03.2019:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Ásgerður K. Gylfadóttir*
    29.10.2018 – 04.11.2018:  7. þm. SU, F SilG*
    08.10.2018 – 28.10.2018:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Jóhann Friðrik Friðriksson*
    11.09.2018 – 07.10.2018:  7. þm. SU, F SilG*
148 13.06.2018 – 10.09.2018:  7. þm. SU, F SilG*
    28.05.2018 – 12.06.2018:  7. þm. SU, F SilG* með varamann: Ásgerður K. Gylfadóttir*
    14.12.2017 – 28.05.2018:  7. þm. SU, F SilG*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  7. þm. SU, F SilG
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  7. þm. SU, F SilG
146 29.10.2016 – 11.09.2017:  7. þm. SU, F SilG
145 06.10.2015 – 28.10.2016:  3. þm. SU, F SilG*
    08.09.2015 – 06.10.2015:  3. þm. SU, F SilG*
144 09.09.2014 – 07.09.2015:  3. þm. SU, F SilG*
143 01.10.2013 – 08.09.2014:  3. þm. SU, F SilG*
142 06.06.2013 – 30.09.2013:  3. þm. SU, F SilG*
    27.04.2013 – 06.06.2013:  3. þm. SU, F SilG*

Embætti þingflokks:

148 28.10.2017 – 13.12.2017: varaformaður þingflokks
147 12.09.2017 – 27.10.2017: varaformaður þingflokks
146 06.12.2016 – 11.09.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

151 01.10.2020 – 31.12.2021: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
150 10.09.2019 – 30.09.2020: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
149 11.09.2018 – 09.09.2019: Íslands­deild Norður­landa­ráðs
148 14.12.2017 – 10.09.2018: Íslands­deild Norður­landa­ráðs

Forsetaembætti:

145 08.09.2015 – 06.10.2015: 2. varaforseti
144 09.09.2014 – 07.09.2015: 2. varaforseti
143 30.09.2013 – 08.09.2014: 2. varaforseti
142 06.06.2013 – 30.09.2013: 2. varaforseti