Sigurður Páll Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

151 01.10.2020 –           :  8. þm. NV, M SPJ
150 10.09.2019 – 30.09.2020:  8. þm. NV, M SPJ
149 28.05.2019 – 09.09.2019:  8. þm. NV, M SPJ
    13.05.2019 – 28.05.2019:  8. þm. NV, M SPJ með varamann: Jón Þór Þorvaldsson
    11.09.2018 – 12.05.2019:  8. þm. NV, M SPJ
148 14.12.2017 – 10.09.2018:  8. þm. NV, M SPJ
    28.10.2017 – 14.12.2017:  8. þm. NV, M SPJ

Varaþingmaður:

146 23.05.2017 – 30.05.2017:  2. þm. NV, F SPJ fyrir Gunnar Braga Sveinsson
145 04.04.2016 – 11.04.2016:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
    19.01.2016 – 05.02.2016:  3. þm. NV, F SPJ* fyrir Ásmund Einar Daðason
    07.12.2015 – 14.12.2015:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
    02.11.2015 – 16.11.2015:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
144 18.05.2015 – 26.05.2015:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
    16.12.2014 – 17.12.2014:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
    07.10.2014 – 20.10.2014:  3. þm. NV, F SPJ* fyrir Ásmund Einar Daðason
143 12.05.2014 – 17.05.2014:  1. þm. NV, F SPJ* fyrir Gunnar Braga Sveinsson
    04.12.2013 – 22.12.2013:  3. þm. NV, F SPJ* fyrir Ásmund Einar Daðason