Halldóra Mogensen - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

150 10.09.2019 –           : 11. þm. RN, P HallM
149 11.09.2018 – 09.09.2019: 11. þm. RN, P HallM
148 19.07.2018 – 10.09.2018: 11. þm. RN, P HallM
    17.07.2018 – 18.07.2018: 11. þm. RN, P HallM með varamann: Sara Elísa Þórðardóttir
    14.12.2017 – 16.07.2018: 11. þm. RN, P HallM
    28.10.2017 – 14.12.2017: 11. þm. RN, P HallM
147 12.09.2017 – 27.10.2017: 11. þm. RN, P HallM
146 29.10.2016 – 11.09.2017: 11. þm. RN, P HallM

Varaþingmaður:

145 10.10.2016 – 14.10.2016: 10. þm. RN, P HallM fyrir Helga Hrafn Gunnarsson
    16.11.2015 – 23.11.2015: 10. þm. RN, P HallM fyrir Helga Hrafn Gunnarsson
144 24.03.2015 – 27.03.2015: 10. þm. RN, P HallM fyrir Helga Hrafn Gunnarsson
    23.02.2015 – 02.03.2015: 10. þm. RN, P HallM fyrir Helga Hrafn Gunnarsson
    22.09.2014 – 06.10.2014: 10. þm. RN, P HallM fyrir Helga Hrafn Gunnarsson

Embætti þingflokks:

150 10.09.2019 –           : formaður þingflokks
149 25.08.2019 – 09.09.2019: formaður þingflokks
    11.09.2018 – 25.08.2019: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

150 10.09.2019 – 13.09.2019: velferðar­nefnd
149 11.09.2018 – 09.09.2019: velferðar­nefnd
148 14.12.2017 – 10.09.2018: velferðar­nefnd