Lilja Alfreðsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

149 17.05.2019 –           :  9. þm. RS, F LA*
    09.05.2019 – 16.05.2019:  9. þm. RS, F LA* með varamann: Alex B. Stefánsson*
    08.12.2018 – 08.05.2019:  9. þm. RS, F LA*
    29.11.2018 – 07.12.2018:  9. þm. RS, F LA* með varamann: Alex B. Stefánsson*
    11.09.2018 – 28.11.2018:  9. þm. RS, F LA*
148 13.02.2018 – 10.09.2018:  9. þm. RS, F LA*
    05.02.2018 – 13.02.2018:  9. þm. RS, F LA* með varamann: Alex B. Stefánsson*
    30.11.2017 – 05.02.2018:  9. þm. RS, F LA*
    28.10.2017 – 30.11.2017:  9. þm. RS, F LA
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  9. þm. RS, F LA
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  9. þm. RS, F LA
    29.10.2016 – 11.01.2017:  9. þm. RS, F LA

Ráðherraembætti:

149 11.09.2018 –           : mennta- og menningarmálaráðherra
148 30.11.2017 – 10.09.2018: mennta- og menningarmálaráðherra
146 29.10.2016 – 11.01.2017: utanríkisráðherra
145 07.04.2016 – 28.10.2016: utanríkisráðherra