Þórdís Kolbrún R. Gylfadóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 16.06.2022 –           :  2. þm. NV, S ÞórdG*
    13.06.2022 – 15.06.2022:  2. þm. NV, S ÞórdG* með varamann: Sigríður Elín Sigurðardóttir*
    01.02.2022 – 12.06.2022:  2. þm. NV, S ÞórdG*
    29.11.2021 – 31.01.2022:  2. þm. NV, S ÞórdG*
    25.09.2021 – 28.11.2021:  2. þm. NV, S ÞórdG*
151 01.10.2020 – 24.09.2021:  5. þm. NV, S ÞórdG*
150 10.09.2019 – 30.09.2020:  5. þm. NV, S ÞórdG*
149 14.03.2019 – 09.09.2019:  5. þm. NV, S ÞórdG*
    01.10.2018 – 14.03.2019:  5. þm. NV, S ÞórdG*
    18.09.2018 – 30.09.2018:  5. þm. NV, S ÞórdG* með varamann: Teitur Björn Einarsson*
    11.09.2018 – 17.09.2018:  5. þm. NV, S ÞórdG*
148 30.11.2017 – 10.09.2018:  5. þm. NV, S ÞórdG*
    28.10.2017 – 30.11.2017:  5. þm. NV, S ÞórdG
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  4. þm. NV, S ÞórdG*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  4. þm. NV, S ÞórdG*
    01.01.2017 – 11.01.2017:  4. þm. NV, S ÞórdG
    12.12.2016 – 01.01.2017:  4. þm. NV, S ÞórdG með varamann: Hafdís Gunnarsdóttir
    29.10.2016 – 12.12.2016:  4. þm. NV, S ÞórdG

Ráðherraembætti:

152 01.02.2022 –           : utanríkisráðherra
    29.11.2021 – 31.01.2022: utanríkis- og þróunarsamvinnuráðherra
    25.09.2021 – 28.11.2021: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
151 01.10.2020 – 24.09.2021: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
150 10.09.2019 – 30.09.2020: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
149 14.03.2019 – 06.09.2019: dómsmálaráðherra
    11.09.2018 – 09.09.2019: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
148 30.11.2017 – 10.09.2018: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
    28.10.2017 – 30.11.2017: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
147 12.09.2017 – 27.10.2017: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra
146 11.01.2017 – 11.09.2017: ferðamála-, iðnaðar- og nýsköpunarráðherra