Kolbeinn Óttarsson Proppé - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

149 11.09.2018 –           :  6. þm. RS, Vg KÓP*
148 14.12.2017 – 10.09.2018:  6. þm. RS, Vg KÓP*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  6. þm. RS, Vg KÓP
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  6. þm. RS, Vg KÓP
146 20.03.2017 – 11.09.2017:  6. þm. RS, Vg KÓP
    13.03.2017 – 20.03.2017:  6. þm. RS, Vg KÓP með varamann: Hildur Knútsdóttir
    29.10.2016 – 13.03.2017:  6. þm. RS, Vg KÓP

Embætti þingflokks:

149 11.09.2018 –           : varaformaður þingflokks
148 30.11.2017 – 10.09.2018: varaformaður þingflokks