Páll Magnússon - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

150 26.10.2019 –           :  1. þm. SU, S PállM*
    14.10.2019 – 25.10.2019:  1. þm. SU, S PállM* með varamann: Unnur Brá Konráðsdóttir*
    10.09.2019 – 13.10.2019:  1. þm. SU, S PállM*
149 11.09.2018 – 09.09.2019:  1. þm. SU, S PállM*
148 14.12.2017 – 10.09.2018:  1. þm. SU, S PállM*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  1. þm. SU, S PállM
147 12.09.2017 – 27.10.2017:  1. þm. SU, S PállM*
146 11.01.2017 – 11.09.2017:  1. þm. SU, S PállM*
    29.10.2016 – 11.01.2017:  1. þm. SU, S PállM

Formaður nefnda:

150 10.09.2019 – 31.12.2020: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
149 11.09.2018 – 09.09.2019: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
148 14.12.2017 – 10.09.2018: alls­herjar- og mennta­mála­nefnd
147 12.09.2017 – 27.10.2017: atvinnu­vega­nefnd
146 26.01.2017 – 11.09.2017: atvinnu­vega­nefnd