Þórhildur Sunna Ævarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

148 30.04.2018 –           :  4. þm. RS, P ÞSÆ
    20.04.2018 – 29.04.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ með varamann: Olga Margrét Cilia
    16.04.2018 – 19.04.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ
    09.04.2018 – 16.04.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ með varamann: Olga Margrét Cilia
    19.03.2018 – 08.04.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ
    12.03.2018 – 19.03.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ með varamann: Olga Margrét Cilia
    29.01.2018 – 12.03.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ
    22.01.2018 – 29.01.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ með varamann: Olga Margrét Cilia
    14.12.2017 – 22.01.2018:  4. þm. RS, P ÞSÆ
    28.10.2017 – 14.12.2017:  4. þm. RS, P ÞSÆ
147 12.09.2017 – 27.10.2017: 10. þm. SV, P ÞSÆ
146 01.05.2017 – 11.09.2017: 10. þm. SV, P ÞÆ
    24.04.2017 – 01.05.2017: 10. þm. SV, P ÞÆ með varamann: Andri Þór Sturluson
    13.03.2017 – 24.04.2017: 10. þm. SV, P ÞÆ
    06.03.2017 – 13.03.2017: 10. þm. SV, P ÞÆ með varamann: Andri Þór Sturluson
    29.10.2016 – 06.03.2017: 10. þm. SV, P ÞÆ

Embætti þingflokks:

148 20.11.2017 –           : formaður þingflokks
147 12.09.2017 – 27.10.2017: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

147 12.09.2017 – 27.10.2017: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins
146 31.01.2017 – 11.09.2017: Íslands­deild Evrópu­ráðs­þingsins