Hildur Sverrisdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

147 12.09.2017 – 27.10.2017:  8. þm. RS, S HildS*
146 08.02.2017 – 11.09.2017:  8. þm. RS, S HildS*

Varaþingmaður:

148 23.04.2018 – 29.04.2018:  5. þm. RS, S HildS* fyrir Brynjar Níelsson
146 11.01.2017 – 08.02.2017:  1. þm. RS, S HildS* fyrir Ólöfu Nordal
    06.12.2016 – 11.01.2017:  1. þm. RS, S HildS fyrir Ólöfu Nordal