Bergþór Ólason - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

149 12.04.2019 –           :  4. þm. NV, M BergÓ
    08.04.2019 – 11.04.2019:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Jón Þór Þorvaldsson
    24.01.2019 – 07.04.2019:  4. þm. NV, M BergÓ
    03.12.2018 – 23.01.2019:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Jón Þór Þorvaldsson
    15.10.2018 – 02.12.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
    08.10.2018 – 14.10.2018:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Jón Þór Þorvaldsson
    27.09.2018 – 07.10.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
    17.09.2018 – 26.09.2018:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Maríanna Eva Ragnarsdóttir
    11.09.2018 – 16.09.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
148 30.04.2018 – 10.09.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
    23.04.2018 – 29.04.2018:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Jón Þór Þorvaldsson
    05.02.2018 – 22.04.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
    29.01.2018 – 04.02.2018:  4. þm. NV, M BergÓ með varamann: Maríanna Eva Ragnarsdóttir
    14.12.2017 – 28.01.2018:  4. þm. NV, M BergÓ
    28.10.2017 – 14.12.2017:  4. þm. NV, M BergÓ

Embætti þingflokks:

149 11.09.2018 –           : varaformaður þingflokks
148 14.12.2017 – 10.09.2018: varaformaður þingflokks

Formaður nefnda:

149 11.09.2018 – 07.02.2019: umhverfis- og samgöngu­nefnd
148 14.12.2017 – 10.09.2018: umhverfis- og samgöngu­nefnd