Halla Signý Kristjánsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

149 21.06.2019 –           :  7. þm. NV, F HSK*
    19.06.2019 – 20.06.2019:  7. þm. NV, F HSK* með varamann: Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir*
    11.09.2018 – 19.06.2019:  7. þm. NV, F HSK*
148 14.12.2017 – 10.09.2018:  7. þm. NV, F HSK*
    28.10.2017 – 14.12.2017:  7. þm. NV, F HSK