Inga Sæland - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

151 01.10.2020 –           :  8. þm. RS, Flf IngS
150 31.08.2020 – 30.09.2020:  8. þm. RS, Flf IngS
    10.09.2019 – 30.08.2020:  8. þm. RS, Flf IngS
149 11.09.2018 – 09.09.2019:  8. þm. RS, Flf IngS
148 05.02.2018 – 10.09.2018:  8. þm. RS, Flf IngS
    29.01.2018 – 04.02.2018:  8. þm. RS, Flf IngS með varamann: Guðmundur Sævar Sævarsson
    28.10.2017 – 28.01.2018:  8. þm. RS, Flf IngS

Embætti þingflokks:

151 01.10.2020 –           : varaformaður þingflokks
150 10.09.2019 – 30.09.2020: varaformaður þingflokks
149 07.12.2018 – 09.09.2019: varaformaður þingflokks