Einar Már Sigurðarson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

136 01.02.2009 – 25.04.2009:  7. þm. NA, Sf EMS
    01.10.2008 – 01.02.2009:  7. þm. NA, Sf EMS*
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  7. þm. NA, Sf EMS*
134 31.05.2007 – 30.09.2007:  7. þm. NA, Sf EMS*
    12.05.2007 – 31.05.2007:  7. þm. NA, Sf EMS
133 01.10.2006 – 11.05.2007:  7. þm. NA, Sf EMS
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  7. þm. NA, Sf EMS
131 25.10.2004 – 30.09.2005:  7. þm. NA, Sf EMS
    01.10.2004 – 11.10.2004:  7. þm. NA, Sf EMS
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  7. þm. NA, Sf EMS
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  7. þm. NA, Sf EMS
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  4. þm. AL, Sf EMS
127 18.02.2002 – 01.10.2002:  4. þm. AL, Sf EMS
    01.10.2001 – 04.02.2002:  4. þm. AL, Sf EMS
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  4. þm. AL, Sf EMS
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  4. þm. AL, Sf EMS
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  4. þm. AL, Sf EMS

Varaþingmaður:

118 29.11.1994 – 13.12.1994:  4. þm. AL, Ab EMS, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
117 08.03.1994 – 22.03.1994:  4. þm. AL, Ab EMS, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
    01.11.1993 – 15.11.1993:  4. þm. AL, Ab EMS, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
116 04.11.1992 – 18.11.1992:  4. þm. AL, Ab EMS, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson
115 15.10.1991 – 30.10.1991:  4. þm. AL, Ab EMS, aðalmaður: Hjörleifur Guttormsson

Formaður nefnda:

136 09.02.2009 – 31.12.2009: mennta­mála­nefnd
    30.09.2008 – 31.12.2009: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
135 01.10.2007 – 31.12.2008: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu
134 04.06.2007 – 31.12.2007: Íslands­deild þings Öryggis- og samvinnu­stofnunar Evrópu

Forsetaembætti:

136 01.10.2008 – 25.04.2009: 4. varaforseti
135 01.10.2007 – 30.09.2008: 4. varaforseti
134 31.05.2007 – 30.09.2007: 4. varaforseti