Stefán Vagn Stefánsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 25.09.2021 –           :  1. þm. NV, F SVS

Varaþingmaður:

150 27.01.2020 – 02.02.2020:  7. þm. NV, F SVS* fyrir Höllu Signýju Kristjánsdóttur
    12.11.2019 – 18.11.2019:  2. þm. NV, F SVS* fyrir Ásmund Einar Daðason
    21.10.2019 – 27.10.2019:  7. þm. NV, F SVS* fyrir Höllu Signýju Kristjánsdóttur
148 12.03.2018 – 19.03.2018:  2. þm. NV, F SVS* fyrir Ásmund Einar Daðason