Jónína Björk Óskarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Varaþingmaður:

149 02.09.2019 – 02.09.2019: 12. þm. SV, Flf JBÓ fyrir Guðmund Inga Kristinsson
    08.04.2019 – 11.04.2019: 12. þm. SV, Flf JBÓ fyrir Guðmund Inga Kristinsson
    06.02.2019 – 17.02.2019: 12. þm. SV, Flf JBÓ fyrir Guðmund Inga Kristinsson
    11.09.2018 – 17.09.2018: 12. þm. SV, Flf JBÓ fyrir Guðmund Inga Kristinsson