Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 04.04.2022 –           :  3. þm. NV, F LRS*
    28.03.2022 – 03.04.2022:  3. þm. NV, F LRS* með varamann: Iða Marsibil Jónsdóttir*
    28.02.2022 – 27.03.2022:  3. þm. NV, F LRS*
    21.02.2022 – 27.02.2022:  3. þm. NV, F LRS* með varamann: Friðrik Már Sigurðsson*
    01.12.2021 – 20.02.2022:  3. þm. NV, F LRS*
    25.09.2021 – 01.12.2021:  3. þm. NV, F LRS*

Varaþingmaður:

149 19.06.2019 – 20.06.2019:  7. þm. NV, F LiljS* fyrir Höllu Signýju Kristjánsdóttur
    07.12.2018 – 13.12.2018:  2. þm. NV, F LiljS* fyrir Ásmund Einar Daðason