Lenya Rún Taha Karim - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Varaþingmaður:

152 27.05.2022 – 06.06.2022: 10. þm. RN, P LenK fyrir Andrés Inga Jónsson
    28.03.2022 – 03.04.2022:  3. þm. RN, P LenK fyrir Halldóru Mogensen
    07.03.2022 – 13.03.2022:  3. þm. RN, P LenK fyrir Halldóru Mogensen
    21.02.2022 – 27.02.2022: 10. þm. RN, P LenK fyrir Andrés Inga Jónsson
    27.12.2021 – 28.12.2021: 10. þm. RN, P LenK fyrir Andrés Inga Jónsson