Arndís Anna Kristínardóttir Gunnarsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

152 30.05.2022 –           : 11. þm. RS, P ArnG
    23.05.2022 – 29.05.2022: 11. þm. RS, P ArnG með varamann: Sara Elísa Þórðardóttir
    14.02.2022 – 22.05.2022: 11. þm. RS, P ArnG
    07.02.2022 – 13.02.2022: 11. þm. RS, P ArnG með varamann: Halldór Auðar Svansson
    01.12.2021 – 06.02.2022: 11. þm. RS, P ArnG
    25.09.2021 – 01.12.2021: 11. þm. RS, P ArnG