Gils Guðmundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

101 10.10.1979 – 12.12.1979:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
100 10.10.1978 – 23.05.1979:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 99 07.05.1978 – 06.05.1978:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    10.10.1977 – 14.04.1978:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 98 11.10.1976 – 09.10.1977:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 97 26.04.1976 – 10.10.1976:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    08.03.1976 – 21.03.1976:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    10.10.1975 – 15.02.1976:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 96 21.04.1975 – 09.10.1975:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    29.10.1974 – 16.03.1975:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 95 03.09.1974 – 28.10.1974:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    30.06.1974 – 18.07.1974:  3. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 94 10.10.1973 – 29.06.1974:  4. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 93 02.04.1973 – 09.10.1973:  4. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    10.10.1972 – 11.03.1973:  4. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 92 04.04.1972 – 09.10.1972:  4. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    11.10.1971 – 21.02.1972:  4. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 91 25.11.1970 – 07.04.1971:  5. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
    10.10.1970 – 17.10.1970:  5. þm. RN, Ab GilsG neðri deild
 90 19.12.1969 – 04.05.1970:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
    10.10.1969 – 07.12.1969:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 89 21.12.1968 – 17.05.1969:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
    10.10.1968 – 08.12.1968:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 88 11.02.1968 – 20.04.1968:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
    10.10.1967 – 15.01.1968:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 87 10.10.1966 – 19.04.1967:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 86 08.10.1965 – 05.05.1966:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 85 10.10.1964 – 12.05.1965:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 84 10.10.1963 – 14.05.1964:  5. þm. RN, Ab GilsG efri deild
 75 08.10.1955 – 29.03.1956:  8. þm. Rv, Þv GilsG neðri deild
 74 09.10.1954 – 12.05.1955:  8. þm. Rv, Þv GilsG neðri deild
 73 01.10.1953 – 15.04.1954:  8. þm. Rv, Þv GilsG neðri deild

Forsetaembætti:

100 10.10.1978 – 09.10.1979: forseti
 99 10.10.1977 – 09.10.1978: 1. varaforseti
 98 11.10.1976 – 09.10.1977: 1. varaforseti
 97 10.10.1975 – 10.10.1976: 1. varaforseti
 96 29.10.1974 – 09.10.1975: 1. varaforseti
 95 18.07.1974 – 28.10.1974: forseti Nd. neðri deild
 94 10.10.1973 – 17.07.1974: forseti Nd. neðri deild
 93 10.10.1972 – 09.10.1973: forseti Nd. neðri deild
 92 11.10.1971 – 09.10.1972: forseti Nd. neðri deild