Gísli Guðmundsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 94 10.10.1973 – 10.10.1973:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 93 18.04.1973 – 09.10.1973:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    07.02.1973 – 06.04.1973:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    21.12.1972 – 24.01.1973:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    10.10.1972 – 03.12.1972:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 92 22.03.1972 – 09.10.1972:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    22.11.1971 – 05.03.1972:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    11.10.1971 – 07.11.1971:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 91 10.10.1970 – 07.04.1971:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 90 10.10.1969 – 04.05.1970:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 89 17.05.1969 – 17.05.1969:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
    10.10.1968 – 06.02.1969:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 88 10.10.1967 – 20.04.1968:  1. þm. NE, F GíslG neðri deild
 87 10.10.1966 – 19.04.1967:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 86 05.05.1966 – 05.05.1966:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
    08.10.1965 – 21.04.1966:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 85 12.05.1965 – 12.05.1965:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
    10.10.1964 – 25.04.1965:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 84 10.10.1963 – 14.05.1964:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 83 10.10.1962 – 20.04.1963:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 82 10.10.1961 – 18.04.1962:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 81 10.10.1960 – 29.03.1961:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 80 20.11.1959 – 03.06.1960:  3. þm. NE, F GíslG neðri deild
 79 21.07.1959 – 16.08.1959:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 78 10.10.1958 – 15.05.1959:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 77 10.10.1957 – 05.06.1958:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 76 10.10.1956 – 01.06.1957:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 75 08.10.1955 – 29.03.1956:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 74 09.10.1954 – 12.05.1955:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 73 01.10.1953 – 15.04.1954:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 72 01.10.1952 – 07.02.1953:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 71 01.10.1951 – 25.01.1952:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 70 10.10.1950 – 07.03.1951:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 69 14.11.1949 – 17.05.1950:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 63 10.01.1944 – 03.03.1945:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 62 15.04.1943 – 17.12.1943:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 61 14.11.1942 – 14.04.1943:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 60 04.08.1942 – 09.09.1942:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 59 16.02.1942 – 05.07.1942:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 58 13.10.1941 – 21.11.1941:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 57 09.07.1941 – 10.07.1941:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 56 15.02.1941 – 17.06.1941:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 55 15.02.1940 – 24.04.1940:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 54 15.02.1939 – 05.01.1940:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 53 15.02.1938 – 12.05.1938:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 52 09.10.1937 – 22.12.1937:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 51 15.02.1937 – 20.04.1937:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 50 15.02.1936 – 09.05.1936:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 49 15.02.1935 – 23.12.1935:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild
 48 01.10.1934 – 22.12.1934:   þm. NÞ, F GíslG neðri deild

Formaður nefnda:

 92 11.10.1971 – 20.05.1972: sþ. alls­herjar­nefnd
 78 10.10.1958 – 15.05.1959: neðri deild sjávar­útvegs­nefnd
    10.10.1958 – 15.05.1959: sþ. kjörbréfa­nefnd
    10.10.1958 – 15.05.1959: sþ. utanríkismála­nefnd
 77 10.10.1957 – 05.06.1958: neðri deild sjávar­útvegs­nefnd
    10.10.1957 – 05.06.1958: sþ. kjörbréfa­nefnd
 76 10.10.1956 – 01.06.1957: neðri deild sjávar­útvegs­nefnd
    10.10.1956 – 01.06.1957: sþ. kjörbréfa­nefnd
 51 15.02.1937 – 20.04.1937: neðri deild samgöngumála­nefnd
 50 15.02.1936 – 09.05.1936: neðri deild samgöngumála­nefnd
 49 15.02.1935 – 23.12.1935: neðri deild samgöngumála­nefnd
 48 01.10.1934 – 22.12.1934: neðri deild samgöngumála­nefnd