Jens Pálsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 23 15.07.1912 – 26.08.1912:  2. þm. GK, Sb JensP efri deild
 22 15.02.1911 – 10.05.1911:  2. þm. GK, Se JensP efri deild
 21 15.02.1909 – 08.05.1909:  2. þm. GK, Se JensP efri deild
 15 01.07.1899 – 26.08.1899:   þm. Da, - JensP neðri deild
 14 01.07.1897 – 26.08.1897:   þm. Da, - JensP neðri deild
 13 01.07.1895 – 24.08.1895:   þm. Da, - JensP neðri deild
 12 01.08.1894 – 28.08.1894:   þm. Da, - JensP neðri deild
 11 01.07.1893 – 26.08.1893:   þm. Da, - JensP neðri deild
 10 01.07.1891 – 26.08.1891:   þm. Da, - JensP neðri deild

Formaður nefnda:

 23 15.07.1912 – 26.08.1912: efri deild nefnd um 36. mál á 23. löggjafarþingi
 21 15.02.1909 – 08.05.1909: efri deild nefnd um 39. mál á 21. löggjafarþingi
    15.02.1909 – 08.05.1909: efri deild nefnd um 52. mál á 21. löggjafarþingi
    15.02.1909 – 08.05.1909: efri deild nefnd um 66. mál á 21. löggjafarþingi
    15.02.1909 – 08.05.1909: efri deild nefnd um 74. mál á 21. löggjafarþingi

Forsetaembætti:

 23 15.07.1912 – 26.08.1912: 2. varaforseti Ed. efri deild
 22 15.02.1911 – 10.05.1911: forseti Ed. efri deild
 21 15.02.1909 – 08.05.1909: 1. varaforseti Ed. efri deild