Jóhann Ársælsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 06.11.2006 – 11.05.2007:  2. þm. NV, Sf JÁ
    19.10.2006 – 06.11.2006:  2. þm. NV, Sf JÁ með varamann: Eiríkur Jónsson
    01.10.2006 – 19.10.2006:  2. þm. NV, Sf JÁ
132 01.10.2005 – 30.09.2006:  2. þm. NV, Sf JÁ
131 22.11.2004 – 30.09.2005:  2. þm. NV, Sf JÁ
    01.10.2004 – 08.11.2004:  2. þm. NV, Sf JÁ
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  2. þm. NV, Sf JÁ
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  2. þm. NV, Sf JÁ
128 01.10.2002 – 10.05.2003:  3. þm. VL, Sf JÁ
127 01.10.2001 – 01.10.2002:  3. þm. VL, Sf JÁ
126 02.10.2000 – 30.09.2001:  3. þm. VL, Sf JÁ
125 01.10.1999 – 02.10.2000:  3. þm. VL, Sf JÁ
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  3. þm. VL, Sf JÁ
118 24.10.1994 – 08.04.1995:  3. þm. VL, Ab JÁ
    01.10.1994 – 01.10.1994:  3. þm. VL, Ab JÁ
117 14.12.1993 – 01.10.1994:  3. þm. VL, Ab JÁ
    01.10.1993 – 29.11.1993:  3. þm. VL, Ab JÁ
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  3. þm. VL, Ab JÁ
115 01.10.1991 – 17.08.1992:  3. þm. VL, Ab JÁ
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  3. þm. VL, Ab JÁ neðri deild

Varaþingmaður:

107 10.10.1984 – 29.10.1984:  4. þm. VL, Ab JÁ efri deild, aðalmaður: Skúli Alexandersson

Embætti þingflokks:

128 01.10.2002 – 10.05.2003: varaformaður þingflokks
127 01.10.2001 – 01.10.2002: varaformaður þingflokks
126 02.10.2000 – 30.09.2001: varaformaður þingflokks
125 01.10.1999 – 02.10.2000: varaformaður þingflokks
124 08.06.1999 – 01.10.1999: varaformaður þingflokks
118 01.10.1994 – 08.04.1995: varaformaður þingflokks
117 01.10.1993 – 01.10.1994: varaformaður þingflokks
116 17.08.1992 – 30.09.1993: varaformaður þingflokks