Jón Jacobson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 20 01.07.1907 – 14.09.1907:  2. þm. Hú, H JónJak efri deild
 19 01.07.1905 – 29.08.1905:  2. þm. Hú, H JónJak efri deild
 18 01.07.1903 – 26.08.1903:  2. þm. Hú, H JónJak efri deild
 15 01.07.1899 – 26.08.1899:  2. þm. Sk, - JónJak efri deild
 14 01.07.1897 – 26.08.1897:  2. þm. Sk, - JónJak efri deild
 13 01.07.1895 – 24.08.1895:  2. þm. Sk, - JónJak efri deild
 12 01.08.1894 – 28.08.1894:  2. þm. Sk, - JónJak efri deild
 11 01.07.1893 – 26.08.1893:  2. þm. Sk, - JónJak neðri deild

Formaður nefnda:

 20 01.07.1907 – 14.09.1907: efri deild ­nefnd um 18. mál á 20. löggjafarþingi

Forsetaembætti:

 20 01.07.1907 – 14.09.1907: 1. varaforseti Ed. efri deild