Margrét Frímannsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 01.10.2006 – 11.05.2007:  1. þm. SU, Sf MF
132 24.10.2005 – 30.09.2006:  1. þm. SU, Sf MF
    01.10.2005 – 10.10.2005:  1. þm. SU, Sf MF
131 07.02.2005 – 30.09.2005:  1. þm. SU, Sf MF
    01.10.2004 – 24.01.2005:  1. þm. SU, Sf MF
130 21.05.2004 – 01.10.2004:  1. þm. SU, Sf MF
    10.12.2003 – 14.04.2004:  1. þm. SU, Sf MF
    01.10.2003 – 25.11.2003:  1. þm. SU, Sf MF
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  1. þm. SU, Sf MF
128 15.03.2003 – 10.05.2003:  3. þm. SL, Sf MF
    01.10.2002 – 21.01.2003:  3. þm. SL, Sf MF
127 11.02.2002 – 01.10.2002:  3. þm. SL, Sf MF
    01.10.2001 – 28.01.2002:  3. þm. SL, Sf MF
126 03.11.2000 – 30.09.2001:  3. þm. SL, Sf MF
    02.10.2000 – 19.10.2000:  3. þm. SL, Sf MF
125 11.04.2000 – 02.10.2000:  3. þm. SL, Sf MF
    15.11.1999 – 23.03.2000:  3. þm. SL, Sf MF
    01.10.1999 – 01.11.1999:  3. þm. SL, Sf MF
124 08.05.1999 – 01.10.1999:  3. þm. SL, Sf MF
123 19.02.1999 – 08.05.1999:  5. þm. SL, Sf MF
    01.10.1998 – 19.02.1999:  5. þm. SL, Ab MF
122 20.11.1997 – 01.10.1998:  5. þm. SL, Ab MF
    01.10.1997 – 04.11.1997:  5. þm. SL, Ab MF
121 23.01.1997 – 01.10.1997:  5. þm. SL, Ab MF
    01.10.1996 – 14.11.1996:  5. þm. SL, Ab MF
120 29.04.1996 – 30.09.1996:  5. þm. SL, Ab MF
    20.11.1995 – 10.04.1996:  5. þm. SL, Ab MF
    02.10.1995 – 06.11.1995:  5. þm. SL, Ab MF
119 08.04.1995 – 02.10.1995:  5. þm. SL, Ab MF
118 14.02.1995 – 08.04.1995:  4. þm. SL, Ab MF
    01.10.1994 – 31.01.1995:  4. þm. SL, Ab MF
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  4. þm. SL, Ab MF
116 04.01.1993 – 30.09.1993:  4. þm. SL, Ab MF
    17.08.1992 – 24.11.1992:  4. þm. SL, Ab MF
115 27.04.1992 – 17.08.1992:  4. þm. SL, Ab MF
    21.10.1991 – 03.04.1992:  4. þm. SL, Ab MF
    01.10.1991 – 07.10.1991:  4. þm. SL, Ab MF
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  4. þm. SL, Ab MF
113 13.11.1990 – 12.05.1991:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
    10.10.1990 – 24.10.1990:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
112 08.11.1989 – 09.10.1990:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
111 23.03.1989 – 09.10.1989:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
    10.10.1988 – 05.03.1989:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
110 01.03.1988 – 09.10.1988:  4. þm. SL, Ab MF efri deild
    10.10.1987 – 04.02.1988:  4. þm. SL, Ab MF efri deild

Varaþingmaður:

107 10.10.1984 – 31.01.1985:  4. þm. SL, Ab MF neðri deild, aðalmaður: Garðar Sigurðsson
106 10.10.1983 – 23.10.1983:  4. þm. SL, Ab MF neðri deild, aðalmaður: Garðar Sigurðsson

Embætti þingflokks:

132 10.10.2005 – 18.09.2006: formaður þingflokks
131 01.10.2004 – 30.09.2005: formaður þingflokks
130 27.01.2004 – 01.10.2004: formaður þingflokks
115 01.10.1991 – 17.08.1992: formaður þingflokks
114 13.05.1991 – 30.09.1991: formaður þingflokks
113 10.10.1990 – 12.05.1991: formaður þingflokks
112 10.10.1989 – 09.10.1990: formaður þingflokks
111 12.10.1988 – 09.10.1989: formaður þingflokks

Formaður nefnda:

113 10.10.1990 – 13.05.1991: efri deild félagsmála­nefnd
112 10.10.1989 – 09.10.1990: efri deild félagsmála­nefnd
111 10.10.1988 – 09.10.1989: efri deild félagsmála­nefnd

Forsetaembætti:

114 13.05.1991 – 30.09.1991: skrifari Ed. efri deild