Salome Þorkelsdóttir - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

118 01.10.1994 – 08.04.1995:  2. þm. RN, S SalÞ*
117 01.10.1993 – 01.10.1994:  2. þm. RN, S SalÞ*
116 17.08.1992 – 30.09.1993:  2. þm. RN, S SalÞ*
115 01.10.1991 – 17.08.1992:  2. þm. RN, S SalÞ*
114 13.05.1991 – 30.09.1991:  2. þm. RN, S SalÞ efri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991:  6. þm. RN, S SalÞ efri deild
112 10.10.1989 – 09.10.1990:  6. þm. RN, S SalÞ efri deild
111 10.10.1988 – 09.10.1989:  6. þm. RN, S SalÞ efri deild
110 10.10.1987 – 09.10.1988:  6. þm. RN, S SalÞ efri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987:  4. þm. RN, S SalÞ efri deild
108 09.12.1985 – 09.10.1986:  4. þm. RN, S SalÞ efri deild
    10.10.1985 – 17.11.1985:  4. þm. RN, S SalÞ efri deild
107 10.10.1984 – 10.10.1985:  4. þm. RN, S SalÞ efri deild
106 23.04.1983 – 09.10.1984:  4. þm. RN, S SalÞ efri deild
105 11.10.1982 – 22.04.1983:  4. þm. LA, S SalÞ efri deild
104 10.10.1981 – 10.10.1982:  4. þm. LA, S SalÞ efri deild
103 10.10.1980 – 10.10.1981:  4. þm. LA, S SalÞ efri deild
102 12.12.1979 – 10.10.1980:  4. þm. LA, S SalÞ efri deild

Formaður nefnda:

118 01.10.1994 – 08.04.1995: forsætis­nefndin
117 19.04.1994 – 01.10.1994: forsætis­nefndin
110 10.10.1987 – 09.10.1988: sþ. félagsmála­nefnd
102 12.12.1979 – 10.10.1980: efri deild alls­herjar­nefnd

Forsetaembætti:

118 03.10.1994 – 08.04.1995: forseti
117 01.10.1993 – 01.10.1994: forseti
116 19.08.1992 – 30.09.1993: forseti
115 01.10.1991 – 17.08.1992: forseti
114 13.05.1991 – 30.09.1991: forseti efri deild
113 10.10.1990 – 12.05.1991: 1. varaforseti
112 10.10.1989 – 09.10.1990: 1. varaforseti
111 10.10.1988 – 09.10.1989: 1. varaforseti
110 10.10.1987 – 09.10.1988: 2. varaforseti Ed. efri deild
109 10.10.1986 – 09.10.1987: forseti Ed. efri deild
108 10.10.1985 – 09.10.1986: forseti Ed. efri deild
107 10.10.1984 – 09.10.1985: forseti Ed. efri deild
106 10.10.1983 – 09.10.1984: forseti Ed. efri deild