Þorgrímur Þórðarson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

 20 01.07.1907 – 14.09.1907:   þm. AS, Þr ÞorgÞ efri deild
 19 01.07.1905 – 29.08.1905:   þm. AS, Fe ÞorgÞ efri deild
 18 01.07.1903 – 26.08.1903:   þm. AS, Fe ÞorgÞ efri deild
 17 26.07.1902 – 25.08.1902:   þm. AS, Ff ÞorgÞ neðri deild

Formaður nefnda:

 20 01.07.1907 – 14.09.1907: efri deild nefnd um 22. mál á 20. löggjafarþingi
    01.07.1907 – 14.09.1907: efri deild nefnd um 41. mál á 20. löggjafarþingi