Birkir Jón Jónsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

141 11.09.2012 – 27.04.2013:  2. þm. NA, F BJJ
140 07.05.2012 – 10.09.2012:  2. þm. NA, F BJJ
    16.04.2012 – 07.05.2012:  2. þm. NA, F BJJ með varamann: Huld Aðalbjarnardóttir
    01.10.2011 – 16.04.2012:  2. þm. NA, F BJJ
139 15.06.2011 – 30.09.2011:  2. þm. NA, F BJJ
    09.06.2011 – 16.06.2011:  2. þm. NA, F BJJ með varamann: Huld Aðalbjarnardóttir
    01.10.2010 – 09.06.2011:  2. þm. NA, F BJJ
138 01.10.2009 – 30.09.2010:  2. þm. NA, F BJJ
137 25.04.2009 – 30.09.2009:  2. þm. NA, F BJJ
136 01.10.2008 – 25.04.2009:  6. þm. NA, F BJJ
135 01.10.2007 – 30.09.2008:  6. þm. NA, F BJJ
134 24.05.2007 – 30.09.2007:  6. þm. NA, F BJJ
    12.05.2007 – 24.05.2007:  6. þm. NA, F BJJ*
133 01.03.2007 – 11.05.2007:  9. þm. NA, F BJJ*
    15.02.2007 – 01.03.2007:  9. þm. NA, F BJJ* með varamann: Ólafur Níels Eiríksson*
    01.10.2006 – 15.02.2007:  9. þm. NA, F BJJ*
132 24.10.2005 – 30.09.2006:  9. þm. NA, F BJJ*
    01.10.2005 – 10.10.2005:  9. þm. NA, F BJJ*
131 01.10.2004 – 30.09.2005:  9. þm. NA, F BJJ*
130 01.10.2003 – 01.10.2004:  9. þm. NA, F BJJ*
129 10.05.2003 – 30.09.2003:  9. þm. NA, F BJJ*

Formaður nefnda:

133 05.10.2006 – 11.05.2007: fjár­laga­nefnd
132 11.09.2006 – 30.09.2006: fjár­laga­nefnd
    10.10.2005 – 30.09.2006: iðnaðar­nefnd
131 01.10.2004 – 30.09.2005: iðnaðar­nefnd