Gunnar Örlygsson - þingsetutímabil og embætti


Ath. skráning kann að vera ófullkomin á þingum fyrir 114. þing.
*) Stjórnarsinni (merkt eftir 114. þing).

Alþingismaður:

133 08.03.2007 – 11.05.2007: 10. þm. SV, S GÖrl*
    19.02.2007 – 08.03.2007: 10. þm. SV, S GÖrl* með varamann: Sigurlín Margrét Sigurðardóttir
    01.10.2006 – 19.02.2007: 10. þm. SV, S GÖrl*
132 01.10.2005 – 30.09.2006: 10. þm. SV, S GÖrl*
131 11.05.2005 – 30.09.2005: 10. þm. SV, S GÖrl*
    16.11.2004 – 11.05.2005: 10. þm. SV, Fl GÖrl
    01.10.2004 – 02.11.2004: 10. þm. SV, Fl GÖrl
130 15.03.2004 – 01.10.2004: 10. þm. SV, Fl GÖrl
    04.12.2003 – 01.03.2004: 10. þm. SV, Fl GÖrl
    01.10.2003 – 01.10.2003: 10. þm. SV, Fl GÖrl
129 10.05.2003 – 30.09.2003: 10. þm. SV, Fl GÖrl